0918056677

TÌM KIẾM THEO GIÁ

CHI TIẾT SẢN PHẨM

Chuyển đổi Quang Điện Converter YT-8110SA-11-20

Giá: 1,500,000 đ

Danh mục: Phụ Kiện Camera

Lượt xem: 277

Bảo hành: 06 Tháng

Hãng sản xuất: WINTOP

Loại tín hiệu: Single-mode Khoảng cách truyền cáp quang: 20 km

Đánh giá   | Tổng số: 1
Phục vụ chu đáo
Phục vụ chu đáo
Giao hàng đúng hẹn
Giao hàng đúng hẹn
Đổi hàng trong 24h
Đổi hàng trong 24h
Chuyển đổi Quang-Điện Media Converter WINTOP YT-8110SA-11-20
 

Chuyển đổi Quang-Điện Media Converter WINTOP YT-8110SA-11-20

– Bộ chuyển đổi quang điện 1 cổng 10/100Mbps Fast Ethernet

– Khoảng cách truyền cáp quang: 20 km

– Sử dụng 2 lõi quang để truyền tín hiệu

– Kết nối cổng mạng: RJ45

– Cổng quang kết nối: SC

– Bước sóng quang: 1310 nm

– Loại tín hiệu: Single-Mode

– Tốc độ truyền dữ liệu: 10/100 Mbps

– Chuẩn giao tiếp: IEEE802.3, 100Base-FX, IEEE802.3u

Hàng chính hãng WINTOP

Bảo hành: 06 tháng

 

SẢN PHẨM CÙNG DANH MỤC

HỖ TRỢ TRỰC TUYẾN

GIẤY CHỨNG NHẬN

SẢN PHẨM TIÊU BIỂU

QUẢNG CÁO

Insert title here

Tra Cứu Năm Tuổi

Năm Sinh :
Năm Kiểm Tra :

THỐNG KÊ TRUY CẬP