0918056677

TÌM KIẾM THEO GIÁ

CHI TIẾT SẢN PHẨM

Chuyển đổi Quang Điện Media BTON BT-950SM-80

Giá: 2,370,000 đ

Danh mục: Phụ Kiện Camera

Lượt xem: 327

Bảo hành: 06 Tháng

Hãng sản xuất: BTON

Chuyển đổi quang điện Media Converter 10/100 Base-Tx đến 100...

Đánh giá   | Tổng số: 1
Phục vụ chu đáo
Phục vụ chu đáo
Giao hàng đúng hẹn
Giao hàng đúng hẹn
Đổi hàng trong 24h
Đổi hàng trong 24h
Chuyển đổi Quang-Điện Media Converter BTON BT-950SM-80
 

Chuyển đổi Quang-Điện Media Converter BTON BT-950SM-80

-Chuyển đổi quang điện Media Converter 10/100 Base-Tx đến 100 Base-FX, Full Duplex, Single mode.

-Khoảng cách truyền: 80 km.

-Sử dụng 2 sợi cáp để truyền tín hiệu.

-Bước sóng quang hoạt động: 1550nm.

-Ngõ giao tiếp quang: Connector SC.

-Ngõ giao tiếp mạng: RJ45.

-Hỗ trợ sóng WDM: 100Mbps.

-Tương thích các chuẩn: IEEE802.3u, 10/100 Base-TX, 100Base-FX.

-Các đèn LED chỉ thị nguồn, FX LINK/ ACT, 100, TP LINK/ ACT, FDX/ COL.

-Kích thước: 26.2 x 70.3 x 94 mm.

-Trọng lượng: 0.2 kg.

-Sản xuất tại Trung Quốc.

-Bảo hành: 06 tháng.

SẢN PHẨM CÙNG DANH MỤC

HỖ TRỢ TRỰC TUYẾN

GIẤY CHỨNG NHẬN

SẢN PHẨM TIÊU BIỂU

QUẢNG CÁO

Insert title here

Tra Cứu Năm Tuổi

Năm Sinh :
Năm Kiểm Tra :

THỐNG KÊ TRUY CẬP